Bang Hội Tiếu Ngạo Server Hứa Đô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» fgdsfg fghfdsghsfdh fhdfsh
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:43 pm by Admin

» dfhdsa;g idsohgoasidhg iaodshgioasdhg iadoshg oas
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:33 pm by Admin

» thh trhthr fdkgfdgj fdgijdf;lgj
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:30 pm by Admin

» Góp ý cho sự kiện Đệ Nhất Mưu Sĩ
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeMon May 06, 2013 10:57 pm by Admin

» Những nhà tài trợ cho sự kiện lần này
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeMon May 06, 2013 10:56 pm by Admin

» Mẫu Đăng Ký
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeMon May 06, 2013 5:08 pm by anhday2010

» Event - Đệ Nhất Mưu Sĩ
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeSun May 05, 2013 9:08 pm by Admin

» Mã Tắc Thần Thánh
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeWed Nov 14, 2012 4:31 pm by Admin

» 120 khuat phuc trinh thang
Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Icon_minitimeFri Nov 02, 2012 10:38 pm by Admin

September 2024
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      

Calendar Calendar

Keywords

Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội

Go down

Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội Empty Vấn đề đóng góp vào kỹ thuật bang hội

Bài gửi by Admin Sun Feb 19, 2012 7:31 pm

Hiện tại cấp bang mình đã 100 mà các Kỹ Thuật bang còn quá thấp, các kĩ thuật này cực kì có lợi cho chúng ta nên việc để thấp như vậy là không chấp nhận được. Anh em nên tập trung, tăng từng kĩ năng, không nên phân tán lẻ tẻ, rất không hiệu quả. Tăng kĩ năng nào sẽ do babytyt gửi thư thông báo.

Về cách tăng kĩ thuật bang:

Khi anh em thu thuế thỉnh thoảng sẽ có dòng chữ: Thu thuế xxxx bạc, đóng góp vào bang xxxx bạc. Tuy nó hiện như vậy nhưng tiền thuế của anh em vẫn nhận bình thường chứ ko hề mất đi, chỉ có điều là ngoài số bạc anh em nhận đc thì bang cũng sẽ nhận đc số bạc tương tự.

Sau khi BHC, điểm cống hiến cũng sẽ + vào 1 Kỹ Thuật bất kì. Để tập trung nâng được vào 1 kỹ thuật, anh em vào Bang hội -> Kỹ thuật, chọn 1 kĩ năng rồi nhìn xuống góc dưới bên tay phải, nó có chữ TỰ ĐỘNG GÓP, anh em click vào đó.

Nhắc lại là tất cả những việc trên anh em làm sẽ ko mất chút bạc nào cả, chỉ là để tập trung nâng những Kĩ Năng quan trọng của bang, việc này người hưởng lợi đầu tiên chính là anh em mà thôi.

Ngoài ra còn có chức năng ĐÓNG GÓP, chức năng này là bỏ tiền túi của mình ra góp, với anh em dưới 8x hoặc thu nhập thấp ( 1 ngày < 200k) thì Dũng ko khuyến khích, tất nhiên anh em có lòng đóng góp là rất tốt, nhưng số tiền đó anh em nên để lại để ép đồ. Sau này lv cao, kiếm đc nhiều bạc, anh em góp Dũng ko phản đối. Còn đối với anh em lv cao (8x trở lên) thì vui tay đóng vài k cũng đc, tích tiểu thành đại, tuy nhiên việc này là KHÔNG BẮT BUỘC

ĐÓNG GÓP XÂY DỰNG BANG

Anh em có đóng góp j cho bang thì có thể gửi thư hoặc post lên diễn đàn, tuy nhiên mình khuyến khích nên post lên diễn đàn, do gửi thư trong game bị hạn chế chữ, anh em nêu ý kiến và mình trả lời đều rất bất tiện Sad

Admin
Admin
Admin

https://tieungao.forum-viet.com

- Similar topics