Bang Hội Tiếu Ngạo Server Hứa Đô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» fgdsfg fghfdsghsfdh fhdfsh
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:43 pm by Admin

» dfhdsa;g idsohgoasidhg iaodshgioasdhg iadoshg oas
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:33 pm by Admin

» thh trhthr fdkgfdgj fdgijdf;lgj
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:30 pm by Admin

» Góp ý cho sự kiện Đệ Nhất Mưu Sĩ
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeMon May 06, 2013 10:57 pm by Admin

» Những nhà tài trợ cho sự kiện lần này
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeMon May 06, 2013 10:56 pm by Admin

» Mẫu Đăng Ký
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeMon May 06, 2013 5:08 pm by anhday2010

» Event - Đệ Nhất Mưu Sĩ
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeSun May 05, 2013 9:08 pm by Admin

» Mã Tắc Thần Thánh
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeWed Nov 14, 2012 4:31 pm by Admin

» 120 khuat phuc trinh thang
Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Icon_minitimeFri Nov 02, 2012 10:38 pm by Admin

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Keywords

Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng

Go down

Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng Empty Gửi Các Bạn Bên Phục Hưng

Bài gửi by Admin Sat Apr 14, 2012 10:55 am

Biết nói thế nào đây khi đã là 1 gamer thì ai cũng có 1 ngôi nhà, 1 mái ấm tình thương mà bao lâu chúng ta đã hằn gắn bó thì ai nỡ lòng dứt ruột mà bỏ đi sao đành. Dẫu biết rằng anh em Phục Hưng rất tâm huyết với bang, đã cùng bang trải qua những niềm vui nỗi buồn trong những lần nam chinh bắc chiến, cố gắng chiến đấu lập công để bang mình lưu danh sử sách ở Hứa Đô này. Vì lý tưởng cao cả thống nhất Thục Quốc nên anh em đã ngậm ngùi rời bang mà qua family để tranh đấu cho quốc gia. Qua đó cho thấy được tấm lòng vì nghĩa của các bạn đối với đất nước.

Cuộc đời ai biết được chữ “ngờ”. Không biết do duyên cớ gì mà 1 số anh em Phục Hưng đã rời family và trở về quê xưa chốn cũ. Thế là lý tưởng cao đẹp thống nhất quan san đã tan thành theo mây khói. Mái ấm Phục Hưng bây giờ đã phủ màu rêu phong, hoang vắng, tiu đìu… Nhìn thế sự đổi thay hỏi ai mà chẳng đau lòng, than ôi Phục Hưng – Cảnh xưa vẫn đó mà người xưa đâu rồi.

Và còn gì bi đát hơn nữa khi Phục Hưng đi bang hội chiến chỉ với 5 người và đánh thua cả bang đại hoàng đế ép cấp 60, 80. Dù vẫn biết còn rừng không sợ thiếu củi đốt, nhưng có bao nhiêu bó củi ấy thì sao làm cháy lên được ngọn lửa nhiệt huyết của “Khu Rừng Phục Hưng”.

Phục Hưng sẽ đi về đâu ? Qua lời bạn S.Ray Dũng cũng đã biết được phần nào về tình cảnh của các bạn bên Phục Hưng. Vì thế Dũng cũng xin mạo muội đề nghị rằng tất cả các bạn qua Tiếu Ngạo và hãy xem đây là ngôi nhà thứ 2 của mình. Ở đây các bạn có thể trò chuyện với nhau trong game, tham gia thảo luận hay góp ý kiến của mình tại diễn đàn bang, vào mùa đông các bạn có thể tìm thương minh sớm nhất..., hay đi quân đoàn, chiến dịch với các anh em trong bang khi có sự kiện ưu đãi của Sgame, cùng nhau ra sức cống hiến cho bang khi bhc với ACE, Nguỵ Quốc, family…

Gửi tặng các bạn 1 bài thơ xem như là quà ra mắt

Xót Phục Hưng
Thời gian như nước qua cầu
Bang xưa bạn cũ biết đâu bây giờ
Phục Hưng – ôi một giấc mơ
Giờ đây tan vỡ phai mờ sớm mai.

Còn đâu bóng dáng anh tài
Một thời diệu võ dương oai với đời
Bang xưa nay đã hết thời
Server bỏ ngõ, người đời quên mau
Admin
Admin