Bang Hội Tiếu Ngạo Server Hứa Đô
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» fgdsfg fghfdsghsfdh fhdfsh
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:43 pm by Admin

» dfhdsa;g idsohgoasidhg iaodshgioasdhg iadoshg oas
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:33 pm by Admin

» thh trhthr fdkgfdgj fdgijdf;lgj
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeThu Jul 25, 2013 12:30 pm by Admin

» Góp ý cho sự kiện Đệ Nhất Mưu Sĩ
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeMon May 06, 2013 10:57 pm by Admin

» Những nhà tài trợ cho sự kiện lần này
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeMon May 06, 2013 10:56 pm by Admin

» Mẫu Đăng Ký
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeMon May 06, 2013 5:08 pm by anhday2010

» Event - Đệ Nhất Mưu Sĩ
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeSun May 05, 2013 9:08 pm by Admin

» Mã Tắc Thần Thánh
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeWed Nov 14, 2012 4:31 pm by Admin

» 120 khuat phuc trinh thang
Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Icon_minitimeFri Nov 02, 2012 10:38 pm by Admin

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Keywords

Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên

Go down

Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên Empty Thân Gửi Các Bạn Kỳ Thiên

Bài gửi by Admin Thu Apr 05, 2012 7:16 pm

Biết nói thế nào đây khi đã là 1 gamer thì ai cũng có 1 ngôi nhà, 1 mái ấm tình thương mà bao lâu chúng ta đã hằn gắn bó thì ai nỡ lòng dứt ruột mà bỏ đi sao đành. Dẫu biết rằng anh em Kỳ Thiên rất tâm huyết với bang, đã cùng bang trải qua những niềm vui nỗi buồn trong những lần nam chinh bắc chiến, cố gắng chiến đấu lập công để bang mình lưu danh sử sách ở Hứa Đô này. Vì sự nghiệp thống nhất nước Thục nên anh em đã ngậm ngùi rời bang mà qua family để tranh đấu cho quốc gia. Qua đó cho thấy được tấm lòng vì nghĩa của các bạn đối với đất nước.

Nhưng có ngờ đâu đại sự không thành, 1 ngày kia Kỳ Thiên từ giã family trở về chốn cũ thì giờ đây mái nhà xưa đã phủ màu rêu xanh vì bấy lâu không còn ai quét dọn. Anh em cũng đã cố gắng từng bước làm lại từ đầu. Nhưng chặng đường để khôi phục lại Kỳ Thiên vô cùng gian nan trắc trở. Trong 1 lần bang hội chiến tình cờ gặp Tiếu Ngạo thì Kỳ Thiên chỉ có vài anh em, trong khi Tiếu Ngạo đã gần full số người tham gia chiến đấu. Trước tình cảnh ấy Anh Dũng cũng cảm thấy xót xa, không ngờ kỳ thiên bấy giờ đã không còn như trước, trong khi Tiếu Ngạo càng mạnh lên theo năm tháng thời gian. Dù không biết rõ Kỳ Thiên cho lắm nhưng Dũng cũng đã từng nói chuyện với Anh Điệp và Trai Thành Nam bên ấy trong vài ngày. Thế rồi mấy hôm sau khi bóng hồng anh điệp không còn hiện hữu ở kênh quốc gia nữa, mãi đến hôm nay Dũng mới rõ sự tình là Anh Điệp đã bán acc nghĩ game, thế là Dũng đã mất đi 1 người bạn chém gió trên kênh quốc gia, và Kỳ thiên đã mất đi 1 bang chủ nhiệt tình hết lòng vì anh em của mình.

Kỳ Thiên sẽ đi về đâu ? Qua lời Trai Thành Nam Dũng biết được anh em Kỳ Thiên còn rất ít, Vì thế Dũng cũng xin mạo muội đề nghị rằng tất cả các bạn qua Tiếu Ngạo và hãy xem đây là ngôi nhà thứ 2 của mình. Ở đây các bạn vẫn nói chuyện được với nhau hàng ngày khi các bạn vào game. Mọi vấn đề xảy ra trong bang, các bạn có thể vào diễn đàn bang ý kiến trong mục góp ý Dũng sẽ giải quyết hết.

Còn về vấn đề phát sinh là nếu anh em Kỳ Thiên đặt tình huống “Sao Tiếu Ngạo không qua Kỳ Thiên” thì Dũng cũng xin trả lời luôn,

Thứ Nhất: Tiếu Ngạo được lập từ khi Hứa Đô khai mở nên chắc chắn Kỹ Thuật bang sẽ cao hơn các bang khác.

Thứ Hai: Về Thanh Danh không những ở Thục Quốc mà bên Nguỵ Ngô còn biết Tiếu Ngạo là một bang mạnh và đông nhất cho đến thời điểm này.

Thứ Ba: Về Dũng Tướng, Tiếu Ngạo bấy giờ tuy vẫn còn trong trứng nước, chỉ có 1 số anh em clear được 3 map 2 và trong đó có 2 người đã xong thành đô. Nhưng trong tương lai sẽ không thua gì các bang bạn. Đặc biệt là khi BHC thì rất đông. Đó là yếu tố mang lại thắng lợi cho Tiếu Ngạo trong những trận chiến với bang địch.

Tình hình hiện này Tiếu Ngạo không thể nào địch lại Nguỵ Ngô trong những lần bang hội chiến, nhưng chúng ta có thể thắng họ bằng cách khác. Chúng ta sẽ tiến hành thôn tính thành trì cướp những thành của Nguỵ trở thành thành Thục của chúng ta. Rồi từ từ sẽ chiếm hết thành lấn Nguỵ về Nhữ Nam. Sau đó chúng ta sẽ kêu gọi anh em yếu qua các thành đó để có ruộng có mỏ tránh tình trạng chiếm ruộng mỏ của nhau. Nếu được các bạn Kỳ Thiên đồng lòng hỗ trợ tối đa thì Dũng sẽ kêu gọi các anh em còn sót lại của Phục Hưng và các bạn ở bang Việt Nam cùng giúp sức. Cuộc viễn chính của Thục Quốc chúng ta sẽ sớm được ca khúc khải hoàn. Rồi đây khi các bạn click chuột vào thế giới sẽ cảm thấy rất tự hào khi tất cả các thành đều được tô thắm bằng màu cờ Nước Thục.
Admin
Admin
Admin

https://tieungao.forum-viet.com